happy birthday to me..

hii picha ilipigwa mwaka 1992.....katika ukumbi wa vantella inn uliopo Iringa mjini...ulkuwa karbu kabsa na nyumba ambayo wazazi wangu walkuwa wakiishi kipindi kile...hiyo nyumba ilkuwa inajulkana kama castagnola villa....jina la hotel maarufu sana zilizopo ulaya.......

...okey ni siku yangu ya kuzaliwa leo tarehe 03 mwezi wa 03......namshukuru mungu,mama,baba,ma yung broz...(bingo,evancwe na kaka bunny) fo being wit me all the way,marehemu aunt yangu,,(Schola ..R.I.P aunt)....also ma friends mwikombe,nelly,asha,blandina,j6,salima,jak melong,JULLY,,,,kumbukumbu pre xul(2002),oysterbay pre xul(2002),old kichangani pre xul(2002),st.Mark's sec xul woooote,msangani hi xul wooote,Benjamin w.mkapa hi xul(2009),(2010) tia's member,ngome street,k'simple's,kino blok 41....daaah jamani ni weeengi mno yaani unnumbered, cwez andka wote..am so sor  bt nawa'apreciate na nawapenda to the maxmum..in short marafiki zangu wote wa mahali popote mlipo hapa duniani thanx a lot n lov yu...may God blec yu all ...Mungu nibariki mimi na kazi ya mikono,miguu,akili,mdomo na pua yangu kwa mwaka wangu mpya(23)..amen...................at last happy birthday kwa wale woooote mliozaliwa leo the best 3.3

No comments:

Post a Comment