Friday

tupogo by Ommy Dimpoz ft J Martins


tupogo
bado tupo (pozi kwa pozi)
tupogo
bado tupo

(chorus:Ommy)
tunachopata ni chetu me na yeye tu
kiwe kidogo
kikubwa ni majaliwa
hata kama kidogo
kikubwa ni majaliwa
ila mimi na ye tupogo aanh
bado tupo
nasema mimi na yeye tupogo  aanha
bado tupo
na bado niko nae tupogo aanha
bado tupogo

(verse1.Ommy)
mbona   bado niko nae aanha
mpaka sasa nadunda nae aanha
yule yule wa nai nai na baadaye aanha
walisema sitadumu nae aanha
ona vichwa chini wamenuna aanha
ya kwetu mbele yao wao yamedumaa  aanha

(chorus:Ommy)
tunachopata ni chetu me na yeye tu
kiwe kidogo
kikubwa ni majaliwa
hata kama kidogo
kikubwa ni majaliwa
ila mimi na ye tupogo aanh
bado tupo
nasema mimi na yeye tupogo  aanha
bado tupo
na bado niko nae tupogo aanha
bado tupogo

(verse2:J.Martin)
mamae beshinae beshinao tupogo
papaa beshinae beshinao bado tupo
aah dimpoz j martin
see how we're sweet like tomato
aah dimpoz j martin
see how we're sweet like tomato
anyhwhere we there
 so we do raga raga raga eeh eeh
anywhere we enter
 so we do raga raga raga eeh eeh

(chorus:Ommy)
tunachopata ni chetu me na yeye tu
kiwe kidogo
kikubwa ni majaliwa
hata kama kidogo
kikubwa ni majaliwa
ila mimi na ye tupogo aanh
bado tupo
nasema mimi na yeye tupogo  aanha
bado tupo
na bado niko nae tupogo aanha
bado tupogo

eeh eeeh eeh eeh tupogooo
(trumpet plays..)
dimpoz kwa poz zkp zacha
chere chere chere chere na poz kwa poz
chere chere chere chere j martin
chere chere chere chere kwa wote
mobenga

No comments:

Post a Comment